Đóng

Bấm vào đây để quay lại

SW3825I-442: Module Quang công nghiệp 1 cổng GbE SFP

19/02/211

Lưu tin

Địa chỉ: Hà Nội

  • SMS
  • Chat hỏi chủ tin
  • 0869115195

Thông tin thêm


SW3825I-442: Module Quang công nghiệp 1 cổng GbE SFP
SW3825I-442 Module thu phát quang SFP công nghiệp có độ tin cậy cao, cho các ứng dụng truyền dữ liệu quang với 1.25Gbps. Chúng hoạt động với nguồn điện +3.3V và hoạt động được ở chế độ đơn sợi hoặc đa sợi, hoạt động ở bước sóng 1310nm/1550nm/850nm. Mỗi SFP thu phát bao gồm một subassembly phát quang (Tosa), một subassembly nhận quang (Rosa) và một subassembly điện. Module thu phát SFP công nghiệp đảm bảo mạng của bạn hoạt động với độ tin cậy, hiệu suất và tính linh hoạt tối đa.

Tính năng của sản phẩm:
Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3ae, SFF-8431
Tốc độ truyền 1.25Gb/s
Kết nối duplex LC có thể “cắm nóng”
Điện áp làm việc 3.3V
Tuân thủ RoHS
Nhiệt độ làm việc -40~85℃

Chi tiết xem tại: https://bkaii.com.vn/san-pham/3onedata/sw3825i-442-module-quang-cong-nghiep-1-cong-gbe-sfp

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
Website: bkaii.com.vn
Email: info@bkaii.com.vn

Chia sẻ tin đăng này cho bạn bè:

Hướng dẫn giao dịch an toàn

  • Không thanh toán tiền trước khi nhận hàng
  • Kiểm tra hàng cẩn thận trước khi mua
  • Giao dịch ở nơi công cộng